Surin Vintage!

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 227|ตอบกลับ: 2

Ibanez RG370FMZ

[คัดลอกลิงก์]

2203

0

เพื่อน

1หมื่น

เครดิต

ผู้ดูแลระบบ

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

โพสต์เมื่อ 2018-1-7 19:28:55 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Ibanez RG370FMZ

(สินค้ามือสองโปรดอ่านรายละเอียดให้ครบถ้วนนะครับ)
made in Indonesia
necktype Wizard III 3pc Maple neck
body   Flamed Maple top/Basswood body
fretboard  Bound rosewood fretboard w/Sharktooth inlay
fret    Jumbo frets
bridge Edge-Zero II bridge w/ZPS3Fe
neckpu   INF (H) neck pu
middlepu INFS (S) mid pu
bridgepu INF (H) bridge pu
hardwarecolor   Cosmo black

ตัวนี้เป็นสินค้าฝากขายนะครับ เรื่องราคาจึงขอท่านที่โอเคกับราคานี้กันก่อนนะครับทางร้านติดเพียงค่าดำเนินการเรื่องการจัดส่งให้กับค่าธรรมเนียมการลงขายการถ่ายรูปบ้างเพียงเล็กน้อย

เจ้าตัวนี้มากับสภาพที่ยังสวยงามเรียบร้อยดูดีจะมีริ้วรอยการใช้งานมาบ้างก็เพียงเล็กน้อยมากับความสวยงามและคุณภาพที่สมชื่อสมศักดิ์ศรีทั้งคุณภาพวัสดุฮาร์ตแวร์อะไหล่องค์ประกอบที่เลือกใช้นั้นก็เป็นของดีมีคุณภาพ เป็นงานอินโดนะครับแต่ก็ถือว่าเป็นรุ่นไม่เล็กเลยนะครับ ราคาของใหม่อยู่ที่20,000 บ.ต้นๆ ตัวนี้มากับราคาสุดคุ้ม

หัวสวยสมบูรณ์หน้าตาสะอาดสะอ้านโลโก้ก็สวยงามคมชัดลูกบิดสภาพสวยใช้งานได้ดีรายละเอียดด้านหลังหัวนั้นก็ยังสวยสมบูรณ์คมชัดระบุมาครับทั้งสถานที่เกิดหมายเลขประจำตัวและชื่อรุ่น คอเมเปิ้ลประกบ 3ชิ้นเพื่อความแข็งแรงผิวสวยเนียนสะอาดสะอ้านเกลี้ยงเกลาผิวสัมผัสแบบซาร์ตินให้สัมผัสที่เป็นธรรมชาติ คอตรง เฟรตจัมโบ้ มีริ้วรอยการใช้งานมาบ้างเล้กน้อยแต่ก็ยังเล่นได้อีกนานปีไม่มีปัญหา ปัดเงามาเรียบร้อย เดิน Bindingล้อมรอบเรียบร้อยสวยงามทั้งฟิงเกอร์บอร์ดงานเฟรตก็มาตรฐานไอบาเนสเก็บขอบลบคมมาเรียบร้อยมากับอินเลย์ฟันฉลามสุดโหดงานสวยเนี๊ยบ แอคชั่นต่ำทัชชิ่งดีจับสบาย

บอร์ดี้ก็ยังอยู่ในสภาพที่ค่อนข้างสวยสมบูรณ์ สภาพผิวพรรณนั้นยังดูดี มีลายเฟลมพองาม  หย่องเดิมๆ สภาพดีมีล๊อกฐานได้ถ้าอยากโยกก็ปลดล๊อกใช้งานกันได้เลย  ปิ๊คอัพและขุมพลังดั้งเดิมสุ้มเสียงและขุมกำลังนั้นยังเต็มร้อยเต็มแรงเสียงพุ่งหนักแน่นตามสูตรโมเดิร์นซาวด์ชาวร๊อก เป็นสินค้าฝากขายนะครับไม่ลดงดต่อนะครับ

โพสต์ได้ถูกลบไปแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

Archiver|WAP|SurinVintage

GMT+7, 2018-4-23 14:33 , Processed in 0.023826 second(s), 23 queries .