Surin Vintage!

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 417|ตอบกลับ: 0

Daisy Rock

[คัดลอกลิงก์]

2139

0

เพื่อน

1หมื่น

เครดิต

ผู้ดูแลระบบ

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

โพสต์เมื่อ 2017-11-2 19:02:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Daisy Rock

(สินค้ามือสองโปรดอ่านรายละเอียดให้ครบถ้วนนะครับ)

มากับความน่ารักตะมุตะมิสุดๆ ครับตัวนี้ ไปดูข้อมูลในเวปแล้วก็ได้ความว่าเป็นกีต้าร์ที่เน้นเจาะตลาดกลุ่มเด็กผู้หญิงโดยเฉพาะเลยนะครับ ก็แหง๋ล่ะ  ดูงานดีไซน์ ที่สุดจะมุ้งมิ้งแล้วอย่างกะจะเอาไว้ให้พวกเด็กคอสเพลย์ เอาไว้สะพาย  แต่เห็นราคาของใหม่แล้วบอกเลยครับว่าต้องสะดุ้งเฮือก  ราคาของใหม่นี่ซื้อ ไอบาเนสดีๆ เล่นได้เลยนะครับ ฮ่าๆ ราคาอยู่ที่หมื่นกลางๆ ครับ ก็นะดูรายละเอียดงานเค้าสิครับทำง่ายๆ เสียที่ไหน กระจุกกระจิกหยุมหยิมยิ๊บย่อย ก็แนวเด็กผู้หญิงเนาะ  มากับสภาพที่ยังสวยสมบูรณ์  มาตรฐานงานเค้าดีนะครับก็สมราคานั่นล่ะครับ ไม่ใช่แบบว่าน่ารักแต่เล่นจริงไม่ได้  งานดีครับ งานคองานเฟรตงานสีเก็บรายละเอียดงานมาดีมีมาตรฐานครับ ส่วนหัวก็น่าจะเป็นทรงใบไม้ครับ สภาพสมบูรณ์ โลโก้คมชัด ลูกบิดใช้งานได้ดี หลังหัวมีซีเรียลนัมเบอร์และแหล่งผลิตมาครบ   คอเคลือบมาสวยแจ่มให้สัมผัสลื่นไหลสบายมือ Neck Plate สวยๆ  เฟรตเต็มยังเล่นได้อีกนานปีไม่มีปัญหาครับปัดเงามาเรียบร้อยสะอาดใส   ฟิงเกอร์บอร์ดสวยสะอาดสะอ้านน่าใช้งาน อินเลย์ก็กระจุ๋งกระจิ๋งน่ารักตามที่เห็น  ลงสายมาใหม่เอี่ยมเซ็ตอัพเสร็จสรรพทัชชิ่งจับสบาย แอคชั่นต่ำทัชชิ่งดีเล่นง่ายสบายมือระยะสเกล 57 ซ.ม. ความยาวตลอดตัว 85 ซ.ม.

บอร์ดี้ไม้แท้สภาพสวยสมบูรณ์ผิวพรรณยังสวยไม่มีริ้วรอยรุนแรง   ฮาร์ตแวร์ยังดูดี ปิ๊คการ์ดมุกทรงกลม  มากับปิ๊คอัพ Humbucker สีขาว เอาท์พุทนี่พลังเหลือร้ายเลยนะครับพลังนี่มาแบบอีหนูชาวร๊อกมาเลย  ราคาจะถูกหรือแพงนั่นคงขึ้นอยู่กับว่าถามใครมากกว่านะครับ ถ้ามีเงินเหลือๆ จะซื้อเก็บหรือซื้อให้ลูกสาวก็คุ้มครับเพราะถูกกว่าของใหม่กว่าครึ่งในสภาพที่ใกล้เคียงของใหม่ มาพร้อมกระเป๋าและสายสะพายสีชมพู

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

Archiver|WAP|SurinVintage

GMT+7, 2018-7-16 15:55 , Processed in 0.026191 second(s), 22 queries .