Surin Vintage!

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 239|ตอบกลับ: 3

VESTER MANIAC

[คัดลอกลิงก์]

2204

0

เพื่อน

1หมื่น

เครดิต

ผู้ดูแลระบบ

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

โพสต์เมื่อ 2017-10-31 22:22:42 |ดูโพสต์ทั้งหมด
VESTER MANIAC

(สินค้ามือสองโปรดอ่านรายละเอียดให้ครบถ้วนนะครับ)

อีกหนึ่งยี่ห้อเก่าแก่ที่เชื่อว่าชาวหกสายยุคเก่าน่าจะรู้จักกันเป็นอย่างดี ซักเมื่อยี่สิบกว่าปีที่แล้ว คุณภาพงานการผลิตที่อยู่ในกลุ่มเกรดคุณภาพ สภาพสวยโดยเฉพาะชุดฮาร์ตแวร์และบรรดาอุปกรณ์ที่ใส่มาให้นั้นเรียกว่ามาแบบจัดเต็มกันไปเลยนะครับผ่านการทำความสะอาดให้สวยเอี่ยมทุกซอกส่วนเซ็ตอัพปรับแต่งมาให้เรียบร้อยพร้อมใช้งาน

หัวสวยสมบูรณ์หน้าตาหล่อเหลาโลโก้สวยคมชัด TrussRodตอบสนอง  Level fret ปรับระนาบเฟรตและปัดเงามาเรียบร้อย 22 เฟรต  มากับลูกบิดชั้นเทพ Gotoh สภาพสวยเอี่ยมยังใช้งานได้เป็นอย่างดีเรื่องสมรรถนะนั้นรับประกันว่ายอดเยี่ยม  ผิวสัมผัสหลังคอก็สวยเนียนให้สัมผัสที่ลื่นไหลสบายมือ เพลทคอสภาพงามปิ๊งหล่อเพลทมาสวยงามมากตีตราเครื่องหมายการค้ามาครบถ้วน  ลงสายมาใหม่เอี่ยมเซ็ตอัพเสร็จสรรพทัชชิ่งจับสบาย นัทกระดูกเดิมๆ

บอร์ดี้ลามิเนตสภาพก็ยังงาม จะมีริ้วรอยมาบ้างก็ที่ด้านหลังบอร์ดี้ครับเป็นรอยขีดข่วนเป็นเส้นขาวแต่รอยไม่ได้ลึกมากนะครับ ซึ่งจริงๆ ถ้าไม่ได้ซีเรียสมันก็ไม่ได้เป็นปัญหาอะไรครับเพราะเมื่อสะพายแล้วมันก็คงไม่มีใครมองเห็น  มากับหย่องสุดสวย ฐานเต็ม Full size แซดเดิลวินเทจก็สวยๆ มาเลยนะครับแบบเหล็กพับโลหะเนื้อสวยมาพร้อมก้านคันโยกเดิมๆ  ปิ๊คการ์ดสวยเต็มใบไร้บาดแผล ฮาร์ตแวร์มาแบบจัดเต็มกันจริงๆ ครับปิ๊คอัพหน้าเรียบดั้งเดิมของเดิมสมรรถนะสมบูรณ์ดีไม่มีปัญหาเนื้อเสียงนั้นเด้งดีจริงอะไรจริงครับอย่าปรามาสว่าเป็นลามิเนตเชียวนะครับหลายท่านที่เคยลองต้องยกนิ้วให้

โพสต์ได้ถูกลบไปแล้ว
โพสต์ได้ถูกลบไปแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

Archiver|WAP|SurinVintage

GMT+7, 2018-4-24 02:18 , Processed in 0.023508 second(s), 23 queries .