Surin Vintage!

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ภาษาไทย แจก discuz
ดู: 364|ตอบกลับ: 0

Bacchus JB- Blue

[คัดลอกลิงก์]

2061

0

เพื่อน

1หมื่น

เครดิต

ผู้ดูแลระบบ

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

โพสต์เมื่อ 2017-10-19 20:58:11 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Bacchus JB- Blue

universe series

(สินค้ามือสองโปรดอ่านรายละเอียดให้ครบถ้วนนะครับ)

อีกหนึ่งสำนักชั้นแนวหน้าแห่งวงการดนตรีเมืองญี่ปุ่น Bacchus ชื่อนี้การันตีในคุณภาพกันด้วยชื่อเสียงของแบรนด์เลยครับคงไม่ต้องบรรยายสรรพคุณ  ซีรี่ยนี้ส่วนใหญ่เท่าที่เคยเจอก็น่าจะเป็นงานจีนนะครับ แต่ก็ไม่ต้องห่วงเรื่องQC คุณภาพงานมาตรฐานสูงแน่นอนครับเพราะราคาค่าตัวนั้นไม่ธรรมดาเลยรุ่นท๊อปๆ นี่ แพงระดับเกินคว้าอยู่แถวหน้างานไฮเอนท์เมืองเจแปนเค้าเลย  

หัวสวยสมบูรณ์ โลโก้คมชัดหน้าตาสะอาดสะอ้านผ่องใส แม้ว่าแบรนด์นี้จะไม่โด่งดังในทางเบสแต่เชื่อเถอะครับว่าถือแล้วหล่อแน่นอน โลโก้แบรนด์จะทำให้ดูมีสง่าราศีขึ้นมาทันที ลูกบิดสภาพดีเยี่ยมสวยแกร่งเที่ยงตรง โลหะเนื้อสวยครับ TrussRod ตอบสนองดีเยี่ยม คอตรง คอเล็กเล่นสบายสไตล์แจ๊ส  สเกล 34 นิ้ว คอเมเปิ้ลท่อนเดียวเรียวสวยปะหน้ามาด้วยฟิงเกอร์บอร์ด RoseWood สวยสะอาดสะอ้าน    Level fret   ปรับระนาบเฟรต ปัดเงามาให้เรียบร้อยสวยเอี่ยม    เซ็ตอัพเสร็จสรรพ ทัชชิ่งจับสบาย

บอร์ดี้สภาพสวย มากับผิวสีน้ำเงิน สภาพผิวพรรณนั้นมีริ้วรอยมาบ้างแต่ก็เพียงรอยผิวสีเล็กๆ น้อยๆ จากการใช้งานธรรมดา  รายละเอียดดูที่ภาพประกอบกันได้เลย ถ่ายมาให้ชมกันชัดๆ ทุกมุมมองไม่มีหมกเม็ด   หย่องสวย ปิ๊คการ์ดสามชั้นสวยสะอาดไร้บาดแผล ขุมพลังดั้งเดิมสมรรถนะสมบูรณ์ สุ้มเสียงไม่ทำให้เสื่อมเสียชื่อเสียงที่สั่งสมกันมา

คลิ๊กที่ภาพขยายชมภาพชัดๆ ได้นะครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

Archiver|WAP|SurinVintage

GMT+7, 2018-10-23 06:29 , Processed in 0.114550 second(s), 22 queries .